பிரைம் வீடியோவில் வரவிருக்கும் தமிழ் ஒரிஜினல் சீரிஸ், ஸ்வீட் காரம் காபி, ஜூலை 6 அன்று பிரீமியர்; ஒரு ஆரோக்கியமான குடும்பம் வெவ்வேறு தலைமுறைகளைச் சேர்ந்த மூன்று பெண்களைப் பற்றி மறக்க முடியாத மகிழ்ச்சி சவாரியில் அழைத்துச் செல்கிறது.

லயன் டூத் ஸ்டுடியோஸ் பிரைவேட் லிமிடெட் கீழ் ரேஷ்மா கட்டலா உருவாக்கியது. ஸ்வீட் காரம் காபியை பிஜாய் நம்பியார், கிருஷ்ணா மாரிமுத்து மற்றும் சுவாதி ரகுராமன் இயக்கியுள்ளனர்.
மது, லட்சுமி, சாந்தி ஆகியோர் நடித்துள்ள எட்டு எபிசோட்கள் கொண்ட தமிழ்த் தொடர், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் டப்களுடன் ஜூலை 6ஆம் தேதி திரையிடப்படுகிறது.

 பிரைம் வீடியோ, மிகவும் எதிர்பார்க்கப்பட்ட தமிழ் ஒரிஜினல் தொடரான ஸ்வீட் காரம் காபியை 6 ஜூலை 2023 அன்று முதல் ஒளிபரப்பை அறிவித்தது. எட்டு எபிசோட்கள் கொண்ட இந்தத் தொடர், மூன்று பெண்களின் மறக்க முடியாத பயணத்தை அழகாக தொகுத்துள்ளது. வெவ்வேறு தலைமுறையைச் சேர்ந்த பெண்கள், வாழ்க்கையின் மீதான தங்கள் அனஂபு, மேலும் தன்னம்பிக்கை மற்றும் சுய-கண்டுபிடிப்பின் இனிமையான மற்றும் நிறைவான வாசனையைக் கண்டறிகின்றனர். ரேஷ்மா கட்டாலாவின் உருவாக்கம் மற்றும் லயன் டூத் ஸ்டுடியோஸ் பிரைவேட் லிமிடெட் தயாரித்தது. இதயத்தைத் தூண்டும் தொடரை பிஜாய் நம்பியார், கிருஷ்ணா மாரிமுத்து மற்றும் சுவாதி ரகுராமன் இயக்கியுள்ளனர்; மற்றும் லட்சுமி, மது, சாந்தி ஆகியோர் நடித்துள்ளனர். உலகெங்கிலும் உள்ள 240 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகள் மற்றும் பிராந்தியங்களில் உள்ள பிரைம் உறுப்பினர்கள், தெலுங்கு, மலையாளம், கன்னடம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய மொழிகளில் டப்களுடன் தமிழில் ஜூலை 6 முதல் தொடரை ஸ்ட்ரீம் செய்ய முடியும். ஸ்வீட் காரம் காபி என்பது பிரைம் மெம்பர்ஷிப்பில் சமீபத்திய சேர்க்கையாகும். வருடத்திற்கு வெறும் 1499 செலுத்துவதன் மூலம் இந்தியாவின் பிரதான உறுப்பினர்கள் சேமிப்பு, வசதி மற்றும் பொழுதுபோக்குகளை ஒரே நேரத்தில் அனுபவிக்கின்றனர்.

“பிரைம் வீடியோவில், ஒவ்வொரு கதையின் மதிப்பை உணர்ந்து பாராட்டுகிறோம், குறிப்பாக இதுவரை ஆராயபஂபடாதவைகளை. பெண்கள் தலைமையிலான படைப்பாளிகள், கலைஞர்கள் மற்றும் கதைகளுக்கு இல்லமாக இருக்க நாங்கள் உறுதிபூண்டுள்ளோம், அதே நேரத்தில் எங்கள் அனைத்து வாடிக்கையாளர்களுக்கும், பல்வேறு வகையான உள்ளடக்க விருப்பங்களுடன், வகைகள், மொழிகள் மற்றும் புவியியல் முழுவதும் வழங்குகிறோம். ஸ்வீட் காரம் காபி என்பது எங்களின் முதல் குடும்ப-பார்வையாளர்களை மையமாகக் கொண்ட தமிழ் ஒரிஜினல் தொடர், மேலும் இது எங்களின் பிராந்திய உள்ளடக்கத்தை மேலும் வலியுறுத்துகிறது,” என்று பிரைம் வீடியோ இந்தியாவின் உள்ளடக்கத் தலைவர் அபர்ணா புரோஹித் கூறினார். “இது வெவ்வேறு தலைமுறைகளைச் சேர்ந்த மூன்று பெண்களின் இதயத்தைத் தூண்டும் கதை, வழக்கமான வாழ்க்கையை உடைத்து, ஒரு பயணத்தைத் தொடங்குபவர்கள் தங்களை மீண்டும் கண்டுபிடித்து, தங்கள் மதிப்பை உணரஂகிறாரஂகளஂ. இது அவர்களின் சொந்த விதிமுறைகளில் வாழ்க்கையை வாழ்வதற்கான ஆர்வத்தையும் புதுப்பிக்கிறது. லயன் டூத் ஸ்டுடியோவுடன் இணைந்து இதுபோன்ற ஒரு கலகலப்பான தொடரைக் காண்பிப்பதில் நாங்கள் மகிழ்ச்சியடைகிறோம், மேலும் உலகெங்கிலும் உள்ள பார்வையாளர்கள் அதை உண்மையிலேயே பாராட்டுவார்கள் என்று நம்புகிறோம்”.

படைப்பாளி ரேஷ்மா கட்டாலா கூறினார், “ஸ்வீட் காரம் காபி ஒரு புதிய, இலகுவான, நகர்ப்புற குடும்ப நாடகம், இது முழு குடும்பத்திற்கும் ஏற்றது. இது ஒரு குடும்பத்தின் உறுப்பினர்களுக்கிடையேயான நிஜ-வாழ்க்கை பிணைப்புகளை பொருத்தமாக எடுத்துக்காட்டுகிறது; கருத்து வேறுபாடுகள், பாசம், ஏமாற்றங்கள் மற்றும் நல்லிணக்கங்கள், அதை எப்போதும் தொடர்புபடுத்தக்கூடியதாகவும் உண்மையிலேயே பொழுதுபோக்கக்கூடியதாகவும் ஆக்குகின்றன. மூன்று வெவ்வேறு தலைமுறைகளைச் சேர்ந்த பெண்களுடன் பயணம் செய்யும் ஸ்வீட் காரம் காபி, அவர்கள் காலாவதியான எதிர்பார்ப்புகளிலிருந்து விடுபட்டு, சுய சேவை கண்ணோட்டத்தைத் தூண்டி, அவர்களின் மகிழ்ச்சியை மற்றவர்களின் அதே பீடத்தில் வைப்பதைக் காட்டுகிறது. பெஜாய், கிருஷ்ணா மற்றும் சுவாதி ஆகியோரால் மிக அழகாக இயக்கப்பட்டது, லட்சுமி மேடம், மது மேடம் மற்றும் சாந்தி ஆகியோரின் உற்சாகமான நடிப்பும், அத்துடன் வம்சி கிருஷ்ணா மற்றும் பாபு உள்ளிட்ட அற்புதமான நடிகர்கள் முக்கிய கதாபாத்திரங்களில் நடித்துள்ளதுமஂ, இந்தத் தொடரை முழுமையாக ரசிக்க வைக்கிறது. இந்தியாவில் மட்டுமல்ல, உலகளவில் 240 க்கும் மேற்பட்ட நாடுகள் மற்றும் பிராந்தியங்களில் உள்ள பார்வையாளர்களுக்கு இந்தக் கதையைச் சொல்ல பிரைம் வீடியோவை விட சிறந்த கூட்டாளரை நாங்கள் கண்டுபிடித்திருக்க முடியாது என்று நான் நம்புகிறேன்”.

Related Images:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.