கங்கனா ரனாவத் கதநாயகியாக நடித்து வந்த சமீபத்திய வெளியீடான ‘தேஜஸ்’, பாக்ஸ் ஆபிஸில் பெரிய தோல்விப்படமாக ஆகியதால் போட்ட பணம் கூட எடுக்கமுடியாத நிலை ஏற்பட்டுள்ளது. இப்படத்துக்கு ஆன தயாரிப்புச் செலவு ரூ. 70 கோடி.
படம் சம்பாதித்தது  இந்தியாவில் 4.25 கோடி மற்றும் திரையரங்குகள் மூலம் 70 லட்சம். செயற்கைக்கோள், டிஜிட்டல் ஸ்ட்ரீமிங் மற்றும் இசை உரிமைகள் சுமார் ரூ. 17 கோடி. இந்த பின்னடைவு தயாரிப்பாளர்களை மட்டுமல்ல, கங்கனா ரணாவத்தையும் பாதிக்கிறது, ஏனெனில் இது அவரது ஐந்தாவது தொடர்ச்சியான பாக்ஸ் ஆபிஸ் தோல்விப் படமாகும்.

திரைத்துறையில் சமீபகாலமாக பாக்ஸ் ஆபிஸ் ஏமாற்றம் தந்த படங்களின் வரிசையில் இப்படம் உள்ளது. கங்கனாவின் மிகக் குறைந்த நடிப்புத் திரைப்படங்கள் t0 தேதியில் இதுவும் ஒன்று. சர்வேஷ் மேவாரா இயக்கிய, தேஜாஸ் ரூ. 70 கோடி பட்ஜெட்டில் தயாரிக்கப்பட்டு, நாட்டில் அதன் திரையரங்குகளின் முடிவில் ரூ. 4.25 கோடியை ஈட்டியது.
பாலிவுட்ஹங்காமாவின் கூற்றுப்படி, தேஜாஸ் அதன் திரையரங்கு வசூல் மூலம் 70 லட்சம் ஈட்டியது.

இந்தியாவில் விநியோகஸ்தரின் பங்கு வெறும் ரூ. 1.91 கோடிகள், வெளிநாட்டு விநியோகஸ்தரின் பங்கு ரூ. 32 லட்சம். படத்தின் செயற்கைக்கோள், டிஜிட்டல் ஸ்ட்ரீமிங் மற்றும் இசை உரிமைகள் சுமார் ரூ. 17 கோடி. இந்த புள்ளிவிவரங்கள், மொத்தமாக சேர்த்தால் ஒரு சாதாரணமான ரூ. 19.23 கோடிகள்.இது தயாரிப்பாளர்களை மட்டுமல்ல, முன்னணி நடிகை கங்கனாவையும் பாதிக்கும்.

தேஜாஸில், கங்கனா ரனாவத் தவிர, அன்ஷுல் சௌஹான், வருண் மித்ரா, அனுஜ் குரானா, வீணா நாயர் மற்றும் பலர் நடித்துள்ளனர். இது கங்கனாவின்ஐந்தாவது தொடர்ச்சியான பாக்ஸ் ஆபிஸ் தோல்வி. ஜட்ஜ்மென்டல் ஹை க்யா, பங்கா, தலைவி மற்றும் தாகத் ஆகிய இவரது முந்தைய படங்கள் அனைத்தும் தோல்விப் படங்களே.
கங்கனா தயாரித்து இயக்கி நடிக்கும் எமர்ஜென்சி படம் அடுத்து வெளிவர இருக்கிறது.  இந்த திரைப்படம் இந்திரா காந்தியின் ஆட்சியில் எமர்ஜென்சி காலத்தில் நடந்த விஷயங்களைச் சுற்றிய ஒரு வாழ்க்கை வரலாற்றுத் திரைப்படம். மறைந்த இந்தியப் பிரதமர் இந்திரா காந்தியாக கங்கனா நடிக்கிறார். 

பாஜகவின் பின்புலம் கொண்ட கங்கனா ரனாவத் தொடர்ந்து தோல்விகளைத் தந்தாலும் அவருக்கு பணம் பாஜகவால் தரப்பட்டு தொடர்ந்து இந்துத்துவா, காங்கிரஸ் எதிர்ப்பு, வரலாற்றுத் திரிபு சம்பந்தமான படங்களாகவே கங்கனா எடுத்து வருகிறார். அவர் தனது இமேஜ் போவதற்காகவெல்லாம் நிஜமாகவே வருந்துவதாகத் தெரியவில்லை. தன்னை வெளிப்படையாக மோடியின் ரசிகையாகவும், பாஜகவின் விளம்பரத் தூதராகவும் காட்டிக் கொள்கிறார்.

Related Images:

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.